
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISARAWE 
 
SEHEMU YA MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA WATAALAMU (CMT) KILICHOFANYIKA 

KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI  
TAREHE 30/05/2022 

   
WALIOHUDHURIA: 
 

 

Wasiohudhuria – kwa taarifa 
 

 

SEKRETARIET: 

1.  Imanuel Ngonja 
 

AJENDA NA.KDC/FUM/01/07/2021/2022 - KUFUNGUA KIKAO 

Mwenyekiti alianza kwa kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kuwakutanisha Wajumbe katika Kikao 

cha dharula cha kujadili taarifa ya ujenzi wa jengo la Dharula (EMD) katika Hospitali ya Wilaya 

Kisarawe  na Nyumba ya Watumishi wa afya katika kituo cha afya Chole (Three in one) kwa fedha 

za TCRC (UVIKO 19). Alifungua kikao saa 02: 40 Asubuhi. 

 

  1. Ndg        James C Chitumbi - Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)           -  Mwenyekiti   
  2. “ Juvenary P. Mpanga - Kaimu Afisa Utumishi na Utawala (W)  -  Katibu 
  3. “ Isihaka  Mbegha -  Afisa Uchaguzi na Utawala Bora (W) 
  4. “ Douglas P.Mwela - Kaimu Afisa Usafi na Mazingira (W) 
  5. “ Mabula K.Isambula - Afisa Ardhi na Maliasili (W) 
  6. “ Deonis Sui - Mweka Hazina  (W) 
  7. Dk Emmanuel Kassian  - Kaimu Afisa Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi (W) 
  8. Ndg Joseph Kalolo - Kaimu Afisa TEHAMA na Uhusiano (W) 
  9. “ Aloyce R. Msigala - Mtendaji wa Mamlaka ya Mji Mdogo 
10. “ Joseph Makyao - Kaimu Afisa Maendeleo ya Jamii (W) 
11 “          Bahati E. Kikoti  - Mwanasheria (W) 
12. “           Erick T. Sezary - Afisa Usafirishaji (W)  
13 “           John S.Malibiche - Kaimu Afisa Elimu Msingi (W) 
14 “ Innocent Msofu - Mkaguzi wa Ndani (W) 
15.  “ Protas M.Kabakaki - Afisa Ugavi na Ununuzi (W) 

16. Dk Zena Hamza - Kaimu Mganga Mkuu (W) 

17. Ndg Ashraf Bigge - Kaimu Mhandisi wa Ujenzi (W) 

18. “ Casmir Combo - Kwa Niaba ya Katibu Tawala (W) 
 

    
19 “ Alice Nkwera - Kaimu Afisa Elimu Sekondari(W) 

20 “ Damian Chinguile - Kaimu Afisa  Mipango Takwimu na Ufuatiliaji (W) 

1. Goodluck J. Kalambani                  Kaimu Afisa Ufugaji Nyuki (W) 



AJENDA NA.KDC/FUM/02/03/2021/2022 -KURIDHIA AJENDA 
Wajumbe waliridhia ajenda zifuatazo: 
 

1. Kufungua kikao 

2. Kuridhia ajenda 

3. Taarifa ya ujenzi wa jengo la Dharula (EMD) katika Hospitali ya Wilaya Kisarawe na 

Nyumba ya Watumishi kituo cha afya Chole ujezi unaotokana na  fedha ya TCRC (UVIKO 

19). 

4. Kufunga kikao. 

 

AJENDA NA.KDC/FUM/03/03/2021/2022 - KUSOMA NA KUTHIBITISHA AJENDA 
 
Ajenda zilisomwa na kuridhiwa na wajumbe wa kikao na mwenyekiti kuendelea na kikao kwa 
ajenda  zilizofuata. 
 
AJENDA NA.KDC/FUM/04/03/2021/2022 - TAARIFA YA KUKAMILIKA KWA UJENZI WA 

VYUMBA 42 VINAVYOTOKANA NA FEDHA YA TCRC (UVIKO) 

Afisa Mipango Takwimu na Ufuatiliaji (W)  Kwa niaba ya Mkurugenzi Mtendaji (W) aliwasilisha 
taarifa ya ujenzi wa jengo la Dharula na Nyumba ya Watumishi Chole kwa kueleza kuwa ujenzi 
unaendelea ,Jengo la Dharula ujenzi upo katika hatua ya linta na ujenzi wa Nyumba ya Mtumishi 
ujenzi upo katika hatua ya Ukamilishaji kazi zinazofanyika kwa sasa ni keweka milango na 
Madirisha kama inavyoonekana katika jedwali, 
 

NA JINA LA KITUO CHA 
KUTOLEA HUDUMA 
YA AFYA  

IDADI YA 
MAJENGO 

KIASI CHA FEDHA KILICHOTUMIKA HATUA YA UJENZI 
ILIPOFIKIWA 

1 Jengo la Dharula 
(EMD) 

1 300,000,000.00 Ujenzi upo katika 
hatua ya Linta 

2 Nyumba ya 
Watumishi wa Afya 
Chole 

Three in one 90,000,000.00 Ujenzi upo katika 
hatua ya ukamilishaji 

Jumla 390,000,000.00  

 
 
Afisa mipango aliendelea kueleza kuwa tushirikiane wote kwa pamoja kuhakikisha ujenzi 
unakamilika kwa wakati. 
 
Aidha baada ya uwasilishaji kufanyika Wajumbe walitaka kupata maelezo kutoka kwa Muhandisi  
Kama ujenzi unaendeleka kwa viwango vinavyostahili, ambapo Muhandisi alieleza kuwa ujenzi 
unaendelea vizuri kama ilivyokusudiwa 
 
Hitimisho: Taarifa ilipitishwa. 
 
 



AJENDA NA.KDC/FUM/04/03/2021/2022 - KUFUNGA KIKAO 

Kabla ya kufunga kikao Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao, aidha alisisitiza 

suala la umoja na ushirikiano katika majukumu ya kazi. 

Alifunga Kikao saa 6:20 Mchana. 

 

 

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA HAPA KISARAWE TAREHE 25/ 03/ 2022 NA:- 

 
JINA: Juvenary P. Mpanga                                                                 JINA: JAMES C. CHITUMBI                                                           
 

SAINI                                                                  SAINI               
   
 
 
 KATIBU                                                                 MWENYEKITI 

 
 
 


